ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดที่กำหนดเอง IP65 ร้านอาหารป้ายไฟนีออน LED ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเองแขวนผนังสีสันสดใส
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายร้านนีออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| สี: | เปลี่ยนได้ |
ป้ายอักษรช่องไฟ LED ป้ายอักษรไฟกลางแจ้งขัดทองไม่ติดไฟ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แรงดันงาน: | DC12V |
| ความลึก: | 15 มม. หรือ 20 มม |
12V LED Neon Signs Light ปรับปรุงเพื่อสื่อสปา ผนังหรือป้ายตกแต่งภายใน
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
การติดตั้งบนผนัง SS304 ป้ายไฟ LED Channel Letter แบบกำหนดเอง IP55 Led Outdoor Letters
| วัสดุ: | สแตนเลส, อะคริลิค, LED |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 smd เป็นแบ็คไลท์ |
| แรงดันงาน: | DC12V |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมอลูมิเนียม SMD2835 กรอบโปสเตอร์ LED กล่องไฟ LED บางเฉียบ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แสงสว่าง: | LED สำหรับ 2 ด้านยาว |
| ความลึก: | 18 มม. |
ฟรี Standing Street 6500K ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 1500LUX ความสว่างสองด้าน
| วัสดุ: | เหล็ก, LED, อะคริลิค, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 6500K |
ความสว่างสูง SMD5050 กล่องไฟ LED กลางแจ้งป้ายเรืองแสง AC85 ~ 245V
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 50 มม. |
| ความลึก: | 45 มม. |
กรอบอลูมิเนียม 2835 Smd LED กรอบโปสเตอร์ 28 มม. สำหรับจอแสดงผลสถานีรถไฟใต้ดิน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์ม PC |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 40 มม. |
| ความหนา: | 28 มม. |
กล่องไฟ LED กรอบสแน็ป 420x594mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์มกระจายแสง |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 25 มม. |
| ความหนา: | 15 มม. |

