ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
ป้ายใบมีด LED ด้านเดียว กล่องไฟกลางแจ้ง พิมพ์โลโก้ 35W สำหรับติดผนัง
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 650มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 โมดูล LED SMD |
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
กรอบโปสเตอร์ LED Backlit หนา 21 มม
| ความกว้างของกรอบ: | 30 มม. |
|---|---|
| ความหนา: | 21 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD LED edge-lit |
ด้านเดียว 25 มม. กว้าง 24x24 24x36 กล่องไฟ LED สว่างสแน็ปเฟรม
| ความกว้างของกรอบ: | 25 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 20 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน LED edge-lit |
OEM A2 A3 ขนาดโปสเตอร์ LED กรอบกล่องไฟสีเงินเงาพร้อมคลิปเปิด
| ความกว้างของกรอบ: | 25 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 20 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน LED edge-lit |
ขนาดใหญ่ 6500K 8 มม. LED Light Guide สำหรับทำกรอบโปสเตอร์
| Material: | aluminum, LED, acrylic, PC film |
|---|---|
| LED source: | 2835 smd for side lit |
| Thickness: | 8 mm or 10 mm |
841x1189mm A0 Led Backlit โปสเตอร์แสดงป้ายพร้อมตะขอ
| ความกว้างของกรอบ: | 30 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 22 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้านยาว LED edge-lit |
ความยาว 1000mm 6500K LED Light Guide Plate
| Material: | aluminum, LED, acrylic, PC film |
|---|---|
| LED source: | 2835 smd for side lit |
| Thickness: | 8 mm or 10 mm |
2835 แผงนำแสง LED SMD ความหนา 8 มม. / 10 มม. LGP Light Guide Panel
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์ม PC |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับไฟด้านข้าง |
| ความหนา: | 8 มม. หรือ 10 มม. |
กระจกแสงหลัง สีเหล็กไร้ขัด LED Channel Letter Sign
| แรงดันงาน: | DC12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส, อะคริลิค, LED |
3 หัว ดอกไม้ ดวงอาทิตย์ โฮรเทนเซีย ไฟกลางแจ้ง สวน LED การจําลอง ดอกไม้
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งแสง: | นำ |
| ชื่อสินค้า: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |

