ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
ของตกแต่งบ้าน LED Neon Signs IP65 100V-240V Changeable
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| วัสดุ: | Led Flex Neon |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้ายไฟนีออน |
ป้ายไฟนีออน LED สีม่วงแบบกำหนดเองตัวอักษร 3 มิติสำหรับการตกแต่งงานปาร์ตี้ที่บ้าน ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED,SMD2835 |
|---|---|
| วัสดุ: | อะคริลิค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง |
ISO9001 ป้ายไฟ LED Marquee ที่กำหนดเองได้ Frontlit 3D Led Bulb Sign
| วัสดุ: | โมดูล LED, อะคริลิค, สแตนเลส |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | DC12V |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
กันน้ำ IP65 DC12V ไฟ LED ป้ายตัวอักษรช่องไฟสีแดงขึ้นตัวอักษร
| วัสดุ: | โมดูลไฟ LED, อะคริลิคโอปอล, สแตนเลส |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง LED: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | DC12V |
RoHs ป้ายอะครีลิคนำ 12 สีนำป้ายไฟนีออนสำหรับ Subway
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| การใช้งาน: | บ้าน,ห้องนอน,บาร์,ร้านค้า,โฆษณา,ห้างสรรพสินค้า |
RCM SAA ป้ายอักษรช่องไฟ LED ภายนอก สีส้ม ความลึกของไวนิล 40มม
| วัสดุ: | แอลอีดี,อะคริลิก, |
|---|---|
| แรงดันงาน: | 12V |
| กันน้ำ: | IP65 |
Backlit Halo 3d ป้ายตัวอักษรเรืองแสง LED โมดูลไฟ IP65 80mm
| อัตรา IP: | IP65 |
|---|---|
| แหล่ง LED: | ไฟ LED โมดูล |
| ความหนา: | 80 มม. |
ป้ายไฟ LED ตัวอักษรช่องไฟสีแดง ตัวอักษร Light Up กันน้ำ IP65 DC12V
| วัสดุ: | โมดูลไฟ LED, อะคริลิคโอปอล, สแตนเลส |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง LED: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | DC12V |
กล่องไฟผ้า Edge - Lit 2835 SMD LED Source สองด้านสำหรับร้านค้าปลีกซิลิโคน Edge Graphic Frame Sign
| วัสดุ: | อลูมิเนียม ผ้า LED |
|---|---|
| ความลึก: | 65 มม. 80 มม |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD สำหรับ edge-lit |
ความหนา 8mm 10mm LED Flat Panel Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์ม PC |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับไฟด้านข้าง |
| ความหนา: | 8 มม. หรือ 10 มม. |

