ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
ป้ายชื่อ LED แบบตั้งโปรแกรมได้ น้ำเงิน แดง ชาร์จได้ ลงชื่อเข้าใช้ภาษาทั่วโลก
| ขนาด: | 94 x 30 x 7 มม. |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 5V |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 300MA |
P6 จอแสดงผล LED โปสเตอร์ Stand ขนาด 1728x768 มม. จอแสดงผลกราฟิกสำหรับ Street Poles
| ขนาด: | 1728 x 768 x 65 มม. ( สูง x กว้าง x ลึก ) |
|---|---|
| พิกเซล: | 6 มม. |
| การทำงาน: | วิดีโอ รูปภาพ ข้อความ |
ความลึก 30 มม. 8000K กล่องไฟผ้า LED กรอบสิ่งทอสำหรับกระดานเมนูร้านอาหาร
| ความลึก: | 30 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
ขนาดโปสเตอร์ A0 A1 A2 กล่องไฟ LED DC12V กล่องป้ายไฟ LED กลางแจ้งความลึก 45 มม
| ความลึก: | 45 มม. |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP65 |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับ 2 ด้าน |
อลูมิเนียม DC12V ความลึก 45 มม. โฆษณากล่องไฟ LED กลางแจ้งที่กำหนดเอง
| ความลึก: | 45 มม. |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP65 |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับขอบสว่าง |
ป้ายกล่องไฟ LED กลางแจ้ง 45W ยี่ห้อ LED ด้านเดียว
| ขนาด: | กำหนดเอง |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
โต๊ะหรือกล่องไฟคริสตัล LED แบบแขวน 2700K-15000K กล่องไฟในร่ม
| วัสดุ: | อะคริลิค 3MM/5MM/8MM สแตนเลสเกรด 304/316/อลูมิเนียม |
|---|---|
| การออกแบบและขนาด: | การออกแบบและขนาดที่กำหนดเอง |
| กำลังประมวลผล: | ตัดด้วยเลเซอร์, เชื่อม, ขัด, ทาสี, ประกอบและทดสอบ |
Wall Mount 2835SMD LED Outdoor Garden Light Boxes LED Blade Sign For Advertising
| ชื่อ: | กล่องไฟสวนกลางแจ้ง |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835SMD |
| แรงดันงาน: | 12V หรือ 24V |
สวิตช์เปิด / ปิดกรอบผ้า LED บางความลึก 28 มม. สำหรับงานศิลปะและนิทรรศการ
| ความลึก: | 28mm |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
ป้ายใบมีด LED กันน้ำ กล่องไฟ LED กลางแจ้ง ใต้กล่องไฟกันสาด
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
|---|---|
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
| สีกรอบ: | เงิน |

