ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
Store ป้ายไฟนีออน LED คำที่มีสีสัน Neon Light 6mm 8mm Stirp type
| วัสดุ: | LED, PVC |
|---|---|
| สี: | ทางเลือกต่างๆ |
| กันน้ำ: | IP20 หรือ IP65 |
SMD2835 ป้ายไฟนีออนในร่ม LED โลโก้ร้านกาแฟป้ายนีออนเดสก์ท็อป
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| วัสดุ: | Led Flex Neon |
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายนีออนบาร์ |
ป้ายอักษรช่องไฟ LED กลางแจ้ง สีทองขัดเงา 15มม. 20มม
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แรงดันงาน: | DC12V |
| ความลึก: | 15 มม. หรือ 20 มม |
ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง 3D Clear Channel ป้ายไฟนีออน ป้ายไฟนีออนโบราณสำหรับป้ายบริษัท
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |
RGB Emitting Color flex Neon Business Signs Black Backing ออกแบบเอง
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| วัสดุ: | Led Flex Neon |
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายไฟนีออน |
ป้องกันสนิม 60 มม. Halo Lit Sign Letters Illuminated Signage LED Channel Letter Sign
| วัสดุ: | โมดูลไฟ LED, อะคริลิคโอปอล, สแตนเลส |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง LED: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | DC12V |
ป้ายไฟนีออนแบบเปิด 220-240V ป้ายไฟนีออน LED พร้อมแผ่นรองสำหรับร้านขายเสื้อผ้า
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |
อลูมิเนียมสีขาว 6000K ป้ายไฟ LED ภายนอกใบมีดกล่องไฟป้ายกล่องไฟติดผนัง 38W
| นำแหล่งที่มา: | ไฟ LED โมดูล 3030 SMD |
|---|---|
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
| สีกรอบ: | เคลือบผงสีขาว |
ป้ายไฟนีออน LED ป้ายไฟนีออนนีออนขนาดเล็ก ป้ายร้านโลโก้สีขาว
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายไฟนีออน |
|---|---|
| สี: | 12 สี |
| ขนาด: | สี่เหลี่ยม |
A0 A1 A2 Smd2835 Led Light Up เฟรมโปสเตอร์ภาพยนตร์ความหนา 18 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์ม PC |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 25mm |
| ความหนา: | 18mm |

