ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
แสงแสงอาทิตย์ LED แสงแสงสว่างกระจกแขวนกระจก ต้องการคริสต์มาสต์ แสง Mason Jar
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งแสง: | นำ |
| ชื่อสินค้า: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
โคมไฟพื้นน้ําอุ่นเหล็กแสงอาทิตย์สร้างสรรค์ สําหรับสวนภายนอก
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งแสง: | นำ |
| ชื่อสินค้า: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
กลางแจ้งจําลองหินแสงอาทิตย์สายไฟ กันน้ําสําหรับบ้าน สวนสวน
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งแสง: | นำ |
| ชื่อสินค้า: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
ติดผนังจอแสดงผลโฆษณา LCD ในร่ม U - ความละเอียดการควบคุมดิสก์จอแสดงผล LED Shop
| ขนาดหน้าจอ: | 22" |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1080 x 1920 |
| ความสว่าง: | 250 ซีดี/ตร.ม |
เดสก์ท็อปโปสเตอร์เรืองแสงเรืองแสงได้ 360 องศายืดหยุ่นได้
| ขนาด: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาของโปสเตอร์: | 0.3~0.8 มม. |
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
กล่องไฟตั้งพื้นสีเงิน 2mX4m 9000 ~ 10,000K Lightboxes ผ้า
| ความลึก: | 120 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | ไฟสปอตไลท์ LED |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
ป้ายอักษรนีออนสีชมพู Flex Signage พร้อมการรองรับที่ชัดเจนสำหรับป้ายไฟนีออนที่กำหนดเองบนผนังของ บริษัท
| ชื่ออื่น: | ไฟนีออน LED ภายนอก |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
ทำมือโลโก้ที่กำหนดเองป้ายนีออน 8x16mm กรอบโลหะป้ายร้านนีออน
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายร้านนีออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| สี: | 12 ประเภท |
ป้ายไฟนีออนประดับงานแต่งงาน 220V-240V
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |
220-240V 50-60HZ ล้างป้ายไฟนีออน 3 มิติที่มีความเสถียรสูง
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 24V,12V |

