ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led ] การจับคู่ 371 ผลิตภัณฑ์.
IP20 IP65 เดสก์ท็อปป้ายไฟนีออนสำหรับตกแต่งโต๊ะกาแฟไนท์คลับ
| วัสดุ: | LED, PVC |
|---|---|
| สี: | ทางเลือกต่างๆ |
| กันน้ำ: | IP20 หรือ IP65 |
กรอบกล่องไฟผ้ารูปภาพ 24VDC แบบกำหนดเอง 28 มม. กรอบ SEG บางพิเศษ
| ออริจินัล เพลส: | เซียะเหมิน ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่างของผลิตภัณฑ์: | สี่เหลี่ยมผืนผ้าหรือกำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Frameless Fabric นำกล่องไฟบางเฉียบ |
ป้ายอักษรแต่งงาน Frontlit 110~240VDC
| ขนาด: | ป้ายตัวอักษรที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
DC12V ตู้ไฟแบบยืนฟรี 8000K ป้ายกล่องไฟร้านอาหาร Cool White
| วัสดุ: | อลูมิเนียม LED ผ้า |
|---|---|
| ความลึก: | 160mm |
| แหล่งกำเนิด LED: | 3030 SMD สำหรับ 2 ด้านยาว |
กล่องไฟผ้าสิ่งทอหนา 40 มม. กล่องไฟแบ็คไลท์สำหรับร้านขายเสื้อผ้า
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 40mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
CE ROHS 4mm Pmma Light Guide Plate Lgp Light Indoor ใช้ใน Subway
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด: | ยอมรับขนาดที่กำหนดเองแล้ว |
| การใช้งาน: | โฆษณา, ห้างสรรพสินค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต |
หุ่นนางแบบหญิงพลาสติกเรืองแสงสูง 82 ซม.
| วัสดุ: | พลาสติก PC , ไฟ LED, อะแดปเตอร์ |
|---|---|
| ขนาด: | สูง 82 ซม. |
| สีอ่อน: | RGB (หรือสีเดียว) |
กล่องไฟผ้าความตึงเครียดแบบกำหนดเอง 25mm Edge Lit Ultra Slim Light Box
| ออริจิน เพลส: | เซียะเหมิน ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่าง: | รูปร่างที่กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กล่องไฟบางเฉียบผ้าไร้กรอบ |
ROHS 240VAC ป้ายไฟนีออนกันน้ำแบบเรืองแสงกาแฟ Neon Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |
ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง ป้ายไฟนีออนโบราณ มือกลมทำแสงสีเขียวและสีขาว
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
|---|---|
| สีอ่อน: | 12 สี |
| รูปร่าง: | ทรงกลม |

