ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ภาพบุคคลดูกล่องไฟคริสตัลขนาด A2 พร้อมชุดแขวนสายเคเบิล
| ตัดแต่งสี: | เงิน,ดำ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับไฟด้านข้าง |
| ความหนา: | 8 มม. |
ป้ายไฟนีออนอะคริลิคสั่งทำพิเศษ DC12V LED ธุรกิจไฟนีออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้ายไฟนีออนธุรกิจ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, SMD2835 |
| วัสดุ: | นีออนเฟล็กซ์ |
อลูมิเนียม Ultra Slim smd2835 นำกรอบโปสเตอร์ย้อนแสงสำหรับโปสเตอร์ในร่ม Display
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์มกระจายแสง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd LED แท่งแข็ง |
| ขนาดโปสเตอร์: | A0, A1, A2, A3, A4 อื่นๆ ที่มีจำหน่าย |
กล่องไฟแสดงผลคริสตัลหนา 10 มม. กล่องไฟ LED DC 12V ที่ปลอดภัย
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็กชุบโครเมียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ, ขาว |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
Vintage 3D SMD2835 ป้ายนีออน LED ดูดี Custom Neon Letters
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มหรือกลางแจ้ง, การแสดงโฆษณา, งานแต่งงาน / ปาร์ตี้ / โฆษณาป้ายไฟนีออน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวอักษรนำอะครีลิค |
แถบป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง ป้ายไฟนีออน ไฟตกแต่ง
| แรงดันงาน: | DC12V |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อะคริลิค |
เพดานแขวน 28 มม. B1 B2 A1 LED โปสเตอร์กรอบเมนู แสดงผล กล่องไฟ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 40 มม. |
| ความหนา: | 28 มม. |
A4 6500K หน้าต่างพ็อกเก็ตไฟ LED สีขาวแสดงความกว้าง 25 มม. สำหรับการโฆษณา
| วัสดุ: | อะคริลิค , LED, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 6500K |
8000K A3 A4 กระเป๋าไฟ LED 2835SMD Led Estate Agent Window Display
| วัสดุ: | อะคริลิค , LED |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 8000K |
ป้ายไฟ LED สีขาว, กระดานข้อความเลื่อน LED ควบคุมสายสุทธิสำหรับการโฆษณา
| วัสดุ: | ตู้อะลูมิเนียมหรือเหล็ก โมดูล P10 LED |
|---|---|
| แรงดันงาน: | DC12V |
| ควบคุม: | USB, การ์ด SD, สายเน็ต, Wi-Fi |

