ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
สี่เหลี่ยมผืนผ้า Frameless SEG Fabric Frames ความหนา 30 ซม. SEG Backlit Display
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
Dia 450mm Trade Show แสดงหอแสดงสินค้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, อะคริลิค, LED, PET |
|---|---|
| แสงสว่าง: | ดาวน์ไลท์ LED |
| ขนาด: | Dia 450mm x สูง1920mm |
ป้ายอักษรแต่งงาน Frontlit 110~240VDC
| ขนาด: | ป้ายตัวอักษรที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
หุ่นนางแบบหญิงพลาสติกเรืองแสงสูง 82 ซม.
| วัสดุ: | พลาสติก PC , ไฟ LED, อะแดปเตอร์ |
|---|---|
| ขนาด: | สูง 82 ซม. |
| สีอ่อน: | RGB (หรือสีเดียว) |
โครงโปสเตอร์เรืองแสง DC12V A1 แบบแขวนสำหรับการแสดงผลหน้าต่างธนาคาร
| ความกว้างของกรอบ: | 40 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 39 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | ไฟ LED ด้านข้าง |
โลโก้บริษัทที่กําหนดเอง แบรนดิ่ง Neon Flex Sign สําหรับการติดตั้งผนังโดยตรง
| การใช้งาน: | Indoor Outdoor การตกแต่งภายนอก ร้านขายเสื้อผ้า ป้ายตรา ศูนย์การค้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อะคริลิค แทรนฟอร์เมนต์วิล LED LED นีออนฟล็กซ์ 12V |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
ป้ายดิจิตอลพลังงานแสงอาทิตย์ 21W สองด้าน 900x600mm ป้ายถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, อะคริลิค , LED |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | เดย์ไลท์ไวท์ |
400cd / m2 จอแสดงผลโฆษณา 42 นิ้วจอ LCD การควบคุม WiFi เมนู LCD Display
| ขนาดหน้าจอ: | 42 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1920 x 1080 |
| ความสว่าง: | 400 cd/m2 |

