ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
การออกแบบงานศิลปะหลายสีนำป้ายไฟนีออนสำหรับเทศกาลคริสต์มาสไฟตกแต่งป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | LED นีออนเฟล็ก, อะคริลิก |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| สีอ่อน: | หลายสี |
ห้างสรรพสินค้า 6000K กล่องโปสเตอร์เรืองแสง A1 กรอบย้อนแสง 23w
| วัสดุ: | LED, โปรไฟล์อะลูมิเนียม, อะคริลิค |
|---|---|
| แสงสว่าง: | ไฟ LED ขอบ 3014SMD |
| สีอ่อน: | ขาวบริสุทธิ์ 6000K |
RGB สีรีโมทคอนโทรล LED ช่องสัญญาณป้ายสำหรับร้านอาหารป้ายเรืองแสง
| วัสดุ: | LED นีออนดิ้น, อะคริลิค |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| สีอ่อน: | RGB Neon |
เด็กหรือเด็กของขวัญลูกบอลที่กําหนดเอง LED ป้าย Neon ประดับภายใน
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
ซ่อมเครื่องประดับ หรือ ซ่อมรองเท้า ป้าย LED Neon ที่กําหนดเอง การตกแต่งภายใน อาคริลิก DC12V
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
แบงก์เอทีเอ็ม สัญลักษณ์ LED Neon ที่กําหนดเอง การตกแต่งภายใน อาคริลิค DC12V
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
ร้านค้าปลีกด้านเดียว 6500K B1 B2 ผ้ากรอบผ้าไม่มีขอบ 28 มม. ความลึก
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
| อุณหภูมิสี: | 6500K อื่น ๆ พร้อมใช้งาน |
กรอบกล่องไฟผ้ากรอบความตึงเครียด 100000hrs งานแสดงสินค้าผ้าความตึงเครียดแสดงกรอบผ้าเรืองแสง LED
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30มม |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชม |
ป้ายอักษรนีออนสีชมพู Flex Signage พร้อมการรองรับที่ชัดเจนสำหรับป้ายไฟนีออนที่กำหนดเองบนผนังของ บริษัท
| ชื่ออื่น: | ไฟนีออน LED ภายนอก |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
กระจกขัดเงาความลึก 61 มม. ด้านข้างช่องไฟตัวอักษรออกแบบเอง
| วัสดุ: | อะคริลิค, สแตนเลส, ไฟ LED |
|---|---|
| ชิป LED: | Epistar |
| แรงดันใช้งาน: | 12V หรือ 24V |

