ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED ช่องสัญญาณตัวอักษรป้ายโฆษณารูปแสงนีออนอ่อนสำหรับป้ายบาร์
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| การใช้งาน: | บาร์,ร้านค้า,โฆษณา,ห้างสรรพสินค้า |
ป้องกันสนิม 60 มม. Halo Lit Sign Letters Illuminated Signage LED Channel Letter Sign
| วัสดุ: | โมดูลไฟ LED, อะคริลิคโอปอล, สแตนเลส |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง LED: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | DC12V |
ป้ายคำนีออนแขวนแบบกำหนดเองโลโก้อะคริลิคสีม่วงสีม่วงสำหรับตกแต่งไนท์คลับ
| ขนาด: | กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อะคริลิค, กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตู้โชว์กระเป๋า&รองเท้า |
ป้ายไฟนีออน LED ป้ายไฟนีออนนีออนขนาดเล็ก ป้ายร้านโลโก้สีขาว
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายไฟนีออน |
|---|---|
| สี: | 12 สี |
| ขนาด: | สี่เหลี่ยม |
ป้ายนีออนกลางแจ้งออกแบบใหม่ขายร้อนยืนตกแต่งป้าย
| วัสดุ: | LED, PVC |
|---|---|
| สี: | ทางเลือกต่างๆ |
| กันน้ำ: | IP20 หรือ IP65 |
RGB Emitting Color flex Neon Business Signs Black Backing ออกแบบเอง
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| วัสดุ: | Led Flex Neon |
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายไฟนีออน |
ป้ายไฟนีออนสีชมพูติดผนัง ป้ายไฟนีออนที่ปรับแต่งได้ ตัวอักษร 3 มิติ ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | อะคริลิค, แอลอีดี |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| แรงดันงาน: | DC12V |
ไลท์บ็อกซ์ผ้า SEG ความหนา 30 มม. แบบย้อนแสง ริบหรี่ต่ำ
| Place of Origin: | Xiamen, China (Mainland) |
|---|---|
| Thickness: | 30mm |
| Life Span: | More than 100000hrs |
ป้ายโลโก้ติดผนังป้ายไฟนีออน LED พร้อมแผ่นรองอะคริลิคสำหรับโปรโมชั่นไวน์บาร์
| วัสดุ: | แถบไฟนีออน LED, อะคริลิค |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| สีอ่อน: | RGB Neon |
ป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง ป้ายไฟนีออนโบราณ มือกลมทำแสงสีเขียวและสีขาว
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
|---|---|
| สีอ่อน: | 12 สี |
| รูปร่าง: | ทรงกลม |

