ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
เปลี่ยนเพดาน 22 มม. กรอบรูปกล่องไฟโปสเตอร์ 23w
| วัสดุกรอบ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 30 มม. |
| ความหนา: | 22 มม. |
ด้านเดียว A1 594x841mm LED คลิปเฟรมขอบ Lit โปสเตอร์เฟรม DC12V
| ความกว้างของกรอบ: | 30 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 18 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | ไฟ LED ด้านข้าง |
841x1189mm A0 Led Backlit โปสเตอร์แสดงป้ายพร้อมตะขอ
| ความกว้างของกรอบ: | 30 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 22 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้านยาว LED edge-lit |
Ipad Style Lighted LED เฟรมโปสเตอร์ 2800LUX ความสว่างสำหรับ Wall Graphic Display
| ขอบกว้างด้านหน้า: | 30 มม. |
|---|---|
| สีขอบ: | ดำ / เงิน |
| ความลึก: | 14 มม. |
กล่องไฟแบบล็อคได้ IP67 40 มม. บางเฉียบ / กล่องไฟกันน้ำกลางแจ้ง
| อัตราการเคลื่อนย้าย: | IP55 |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 40 มม. |
| ความลึก: | 40 มม. |
สัญลักษณ์ Neon Light 3d สัญลักษณ์ Neon Light 3d
| แรงดันงาน: | DC12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส, อะคริลิค, LED |
Neuture White 6500K Led Backlit Letter Sign IP65 Lighted Channel Letters
| แรงดันใช้งาน: | DC12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, สแตนเลส |
OEM A2 A3 ขนาดโปสเตอร์ LED กรอบกล่องไฟสีเงินเงาพร้อมคลิปเปิด
| ความกว้างของกรอบ: | 25 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 20 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน LED edge-lit |
ความลึกเปิดประตู 45 มม. A0 A1 Led Lightbox Commercial Light Box Signs DC12V
| ความลึก: | 45 มม. |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP65 |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับ 2 ด้าน |
ร้านค้าโฆษณา OEM ODM ป้ายไฟนีออน LED Lighted ตัวอักษรสีน้ำเงินและสีแดง
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| รูปร่าง: | รูปร่างที่กำหนดเอง |
| แรงดันใช้งาน: | DC12V |

