ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
เชิงพาณิชย์ 20W 24W 1800LM ไฟ LED แสดงแขนสำหรับงานแสดงสินค้า
| แหล่งกำเนิด LED: | 5630 smd |
|---|---|
| สีอ่อน: | สีขาว (6500K) |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 1800LM |
ไฟ LED แบน LED บางเฉียบ DC12V หรี่แสงได้ 595x595 มม. พร้อมอินพุตกระแสไฟคงที่
| ขนาด: | 595 x 595 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD |
| พลัง: | 40W |
595x595mm 40W Flat LED Light Guide Plate สำหรับเพดานคลังสินค้าโรงงาน
| ขนาด: | 595 x 595 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD |
| พลัง: | 40W |
DC12V ตู้ไฟแบบยืนฟรี 8000K ป้ายกล่องไฟร้านอาหาร Cool White
| วัสดุ: | อลูมิเนียม LED ผ้า |
|---|---|
| ความลึก: | 160mm |
| แหล่งกำเนิด LED: | 3030 SMD สำหรับ 2 ด้านยาว |
B1 706 X 1000mm โฆษณาโปสเตอร์ LED Stand
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, อะคริลิค, LED, พลาสติก |
|---|---|
| ขนาด: | B1 (706 x 1,000 มม.) |
| แสงสว่าง: | ไฟ LED 2 ด้าน |
โปสเตอร์ LED สองด้านขนาด 706x500 มม. ขาตั้งกรอบรูปอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, อะคริลิค, LED, PVC |
|---|---|
| ขนาด: | A1 |
| แสงสว่าง: | ไฟ LED 2 ด้าน |
ความสว่างสูง 12V 2835smd A3 A4 A5 กล่องไฟ LED สำหรับ Crystal Display
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็กซาติน |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ขาว / ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835smd, 90LEDs / m |
A0 841x1189mm โปสเตอร์ 6000K ป้ายไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ Billboard For Street
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, กระจกนิรภัย |
|---|---|
| นำ: | แถบ 2835smd |
| สีอ่อน: | เดย์ไลท์ไวท์ 6000K |
L รูปร่าง A3 A4 A5 กล่องไฟตั้งโต๊ะ 8000K ไฟ LED เมนูบอร์ด
| วัสดุ: | อะครีลิค, LED, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ขาว / ดำ / แดง |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835smd, 90 LEDs/m |
A4 A5 Backlit Led Menu Board สำหรับร้านอาหาร
| วัสดุ: | PU, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน edge-lite 2835 SMD |
| สีอ่อน: | คูลไวท์ |

