ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
กรอบกล่องไฟ LED ผ้าความลึกบางพิเศษ 65 มม. 6500K สำหรับแสดงภายในร้าน
| แหล่งกำเนิดแสง: | แผงไฟ LED แบบพับได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 6500K, 8000K |
| ความลึก: | 65 มม |
Dia 600mm Round LED Outdoor Light Box LED Blade Sign Double Sided For Shop Advertising
| อื่น: | กล่องกันน้ำสำหรับไฟกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสี่เหลี่ยม: | 600 x 600 มม. 400 x 800 มม |
| กรอบ:: | อลูมิเนียม |
LSD Double Side 2835SMD นำกล่องไฟตั้งโต๊ะกรอบรูป Longlife
| นำแหล่งที่มา: | แบ็คไลท์ 2835 SMD |
|---|---|
| แรงดันงาน: | DC 12V หรือ 24V |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
80mm Backlit Fabric Light Box Frame 3mx6m Big Format Size LED Illuminated Light Box
| ความลึก: | 80 มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | แบ็คไลท์โดย LED แบบพับ |
| แรงดันงาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
แบ็คไลท์กลางแจ้ง 2835 SMD 6500K กรอบกล่องไฟผ้า LED สำหรับป้ายหน้าร้าน
| ความหนา: | 80 มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | แบ็คไลท์ 2835 SMD |
| แรงดันงาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
ประเภทแขวน 9.5 มม. ไฟ LED แผ่นนำแสง 6500K อะครีลิคไฟ LED ชั้นวาง
| วัสดุ: | LED, อะคริลิค, อะลูมิเนียม, แผงดิฟฟิวเซอร์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| ความหนา: | 9.5mm |
กล่องไฟผ้า LED แบบติดผนัง 9000K DC12V ด้านเดียว Frameless
| แหล่งกำเนิด LED: | ย้อนแสง 2835 SMD |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V หรือ 24V |
| แสงสี: | 9000K |
Outdoor35W 650mm Led Cube Light Box ป้ายหน้าร้านแขวน 3D LED Shop Display
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 650มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 โมดูล LED SMD |
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
ไลท์บ็อกซ์คริสตัลด้านเดียวบางเฉียบ 2835SMD Led Menu Light Box
| วัสดุ: | อะครีลิค, LED, ชุดอะลูมิเนียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
กล่องไฟสิ่งทอ LED ร้านค้าไฟฟ้า, แผ่นนำแสงกรอบกล่องไฟผ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, ผ้า UV |
|---|---|
| ความลึก: | 30 มม |
| นำแหล่งที่มา: | 2835 SMD สำหรับ 2 ด้าน |

