ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
10.8 วัตต์ 8 มม. A1 A2 นำกล่องไฟอะครีลิคด้านเดียวสำหรับร้านค้าโปสเตอร์แสดง
| วัสดุ: | LED, อะครีลิค, น๊อตชุบโครเมียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | สีเทาเงิน) |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD สำหรับด้านยาว |
มุมกลม A4 210x297mm กล่องไฟคริสตัล LED พร้อมระบบแขวนลวด
| ขอบกว้างด้านหน้า: | 22 มม. |
|---|---|
| สีขอบ: | เงิน |
| ความลึก: | 10 มม. |
แผงไฟ EL DC12V 24V ไฟ LED กระพริบกล่องไฟผ้า กรอบอลูมิเนียม
| ขนาด: | A0, A1, A2 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม LED สิ่งทอ |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V / 24V |
กล่องไฟ LED กลางแจ้งแบบความลึกสองด้าน 200 มม. DC12V กันน้ำสำหรับ Street
| ความลึก: | 200mm |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP65 |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับ 2 ด้านยาว |
ปรับแต่ง 2835 SMD LED Shop Display 8.5 "X 11" ไฟ LED เมนูหนังสือ
| วัสดุ: | PVC, อะคริลิค, LED |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| สีอ่อน: | คูลไวท์ |
Double Graphic Smd3014 กล่องไฟคริสตัล LED 15w กล่องไฟโฆษณา
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 3014smd, 90LEDs / m |
| LGP: | สกรีนลายจุดซิลค์สกรีน 6 มม. |
P25 RGB LED Shop Display LED Pharmacy Cross Sign การควบคุม WiFi สองด้าน
| ขนาด: | 900 x 900 มม |
|---|---|
| แรงดันงาน: | DC12V |
| ควบคุม: | สายเน็ต, การควบคุม Wi-Fi |
ไฟ LED แผงเพดาน AC 85 - 245V, ไฟ LED เพดานสำนักงานหรี่แสงได้
| พลัง: | 6W, 9W, 12W, 15W |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 5630 SMD |
| ตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
กล่องไฟผ้า LED Backlit 45 มม. 100000 ชม. รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าด้านเดียว
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 45mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
A1 A2 กล่องไฟ LED กลางแจ้ง AC85V-AC245V
| อัตราการเคลื่อนย้าย: | IP65 |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 65 มม. |
| ความลึก: | 45 มม. |

