ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
จัดจําเรียงความละเอียดสูง LED Shop Display ด้วยอินเตอร์เฟซหลายตัว
| ค่าใช้จ่าย: | มีเหตุผล |
|---|---|
| ความสว่าง: | สูง |
| การบํารุง: | ต่ํา |
ไฟด้านข้าง 3030 SMD LED Light Box Display 80mm สำหรับติดผนัง
| ความหนา: | 80 มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | ไฟด้านข้าง 3030 SMD |
| แรงดันงาน: | 12V |
แขวนเพดาน 3014smd กล่องไฟคริสตัล LED DC12V กรอบไฟบางเฉียบ
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 3014smd, 90LEDs / m |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
โต๊ะหรือกล่องไฟคริสตัล LED แบบแขวน 2700K-15000K กล่องไฟในร่ม
| วัสดุ: | อะคริลิค 3MM/5MM/8MM สแตนเลสเกรด 304/316/อลูมิเนียม |
|---|---|
| การออกแบบและขนาด: | การออกแบบและขนาดที่กำหนดเอง |
| กำลังประมวลผล: | ตัดด้วยเลเซอร์, เชื่อม, ขัด, ทาสี, ประกอบและทดสอบ |
2 ด้าน DC12V LED Slimline Light Box Backlit Snap Frames สำหรับการแสดงผลหน้าต่างร้านค้า
| ความกว้างของกรอบ: | 40 มม. |
|---|---|
| ความลึก: | 39 มม. |
| แหล่งกำเนิด LED: | ไฟส่องสว่าง 2 ด้าน |
อลูมิเนียม DC12V ความลึก 45 มม. โฆษณากล่องไฟ LED กลางแจ้งที่กำหนดเอง
| ความลึก: | 45 มม. |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP65 |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd สำหรับขอบสว่าง |
ปกหนัง A4 LED Shop Display 9000K Led Menu Holder สำหรับ Pub Menu Display
| วัสดุ: | PU, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน edgelit |
| สีอ่อน: | ขาวเย็น 9000K |
595x595Mm LED Shop Display Blue Sky ไฟ LED จอแบนสำหรับตกแต่งเพดาน
| ขนาด: | 595 x 595 มม. ( 600 x 600) |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 4014SMD |
| พลัง: | 36 วัตต์ |
1200W X 200Hx 80D LED Shop Display กล่องไฟในร่ม 20W สีขาวด้านเดียว
| กรอบสี: | ขาว, เงินหรือดำ |
|---|---|
| ด้านข้าง: | ด้านเดียว |
| แอปพลิเคชัน: | ใช้ในร่ม |
ความลึก 8mm 2835SMD LED Backlit Light Box A3 Led Light Box CE Approved
| ความลึก: | 8 มม. |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
| สีของกระจังหน้า: | เงิน |

