ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ความลึก 90 มม. B0 B1 กล่องไฟ LED กลางแจ้งสองด้านพร้อมประตูเปิดสวิง
| อัตราการเคลื่อนย้าย: | IP65 |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 60 มม. |
| ความลึก: | 90mm |
RoHS ติดผนัง A1 กล่องไฟคริสตัล LED 704 x 951 มม. ด้านเดียว
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็ก |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ, ขาว |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน 2835SMD |
กล่องไฟคริสตัล LED สองด้านขนาดรูปแบบ A4 A5 สำหรับจอแสดงผลเมนูเคาน์เตอร์
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ขาว / ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน 2835SMD edge-lit |
ป้ายใบมีด LED กันน้ำ กล่องไฟ LED กลางแจ้ง ใต้กล่องไฟกันสาด
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
|---|---|
| กรอบ: | อลูมิเนียม |
| สีกรอบ: | เงิน |
SMD2525 P4 ป้ายหน้าจอ LED สีเต็มรูปแบบ DC5V พร้อมจอแสดงผล LED ร้านค้าควบคุมระยะไกล 3G
| สนามพิกเซล: | 4 มม |
|---|---|
| ประเภท LED: | เอสเอ็มดี 2525 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 62500 พิกเซล/ตร.ม |
ความลึก 30 มม. 8000K กล่องไฟผ้า LED กรอบสิ่งทอสำหรับกระดานเมนูร้านอาหาร
| ความลึก: | 30 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
0.3 ~ 0.8 มม. แผงไฟ LED เรืองแสงควบคุมเสียง EL ป้ายฟิล์มจอแสดงผล LED ร้านค้า
| ขนาด: | A5 A4 A3 A2 A1 |
|---|---|
| ความหนาของโปสเตอร์: | 0.3~0.8 มม |
| แรงดันงาน: | 12V |
จอแสดงผล LED ร้านค้าหลายสี 0.3 ~ 0.5 มม. แผงไฟแบ็คไลท์ El ความสว่างสูง
| ขนาด: | A6 A5 A4 A3 A2 A1 A0 |
|---|---|
| ความหนาของโปสเตอร์: | 0.3~0.5 มม. |
| แรงดันใช้งาน: | 12V หรือ AC 100~240V |
ป้ายอะครีลิค LED Neon Light Cat ป้ายหลายสีสำหรับห้องนอน
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| การใช้งาน: | บ้าน,ห้องนอน,บาร์,ร้านค้า,โฆษณา,ห้างสรรพสินค้า |
ป้ายไฟนีออนแบบเปิด 220-240V ป้ายไฟนีออน LED พร้อมแผ่นรองสำหรับร้านขายเสื้อผ้า
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |

