ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led shop lights ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
สวิตช์เปิด / ปิดกรอบผ้า LED บางความลึก 28 มม. สำหรับงานศิลปะและนิทรรศการ
| ความลึก: | 28mm |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
ความลึก 28 มม. สวิตช์เปิด/ปิดกรอบแสง SEG แบบบางสำหรับการแสดงศิลปะและนิทรรศการ กรอบกล่องไฟผ้า
| ความลึก: | 28มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
โลโก้แบบกําหนดเองความละเอียดสูง สัญญาณขายปลีก LED มีอายุการใช้งานยาวนาน
| อินเตอร์เฟซ: | หลายตัว |
|---|---|
| ความสว่าง: | สูง |
| ระบบควบคุม: | ขั้นสูง |
LGP Technology ความหนา 30mm LED Fabric Light Box Frame
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
480x480mm LED Shop Display ป้ายไฟ LED Cross Led Pharmacy Green Cross พร้อมขายึด
| ขนาด: | 480 x 480 มม. |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | DC12V |
| ควบคุม: | USB, สายเน็ต, Wi-Fi |
ป้ายไฟ LED ตัวอักษรช่องไฟสีแดง ตัวอักษร Light Up กันน้ำ IP65 DC12V
| วัสดุ: | โมดูลไฟ LED, อะคริลิคโอปอล, สแตนเลส |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง LED: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | DC12V |
กล่องไฟตั้งพื้นสีเงิน 2mX4m 9000 ~ 10,000K Lightboxes ผ้า
| ความลึก: | 120 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | ไฟสปอตไลท์ LED |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
220-240VAC งานแต่งงาน LED Neon Signs Pink Neon Heart Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| ป้อนข้อมูล: | 220-240V |
ป้ายไฟนีออน LED พร้อมป้ายแฟชั่น 3D สแตนเลสซ่อนป้ายไฟนีออนแบบกำหนดเอง
| ชื่ออื่น: | ไฟนีออน LED ภายนอก |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
ป้ายไฟนีออน LED กันน้ำ IP65 พร้อมแผ่นรองสีดำสำหรับร้านอาหารและห้างสรรพสินค้า
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | แสงนีออน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220-240V |

