ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
ความสว่างสูง 12V 2835smd A3 A4 A5 กล่องไฟ LED สำหรับ Crystal Display
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็กซาติน |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ขาว / ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835smd, 90LEDs / m |
กล่องไฟ LED อะครีลิคหนา 8 มม. สีขาวนวลสำหรับคริสตัลดิสเพลย์
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็ก |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ, ขาว |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน 2835SMD |
กล่องไฟ LED แบบถอดได้ความหนา 10 มม. สำหรับคริสตัลสีขาวนวล 3000 ~ 8000K
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, ชุดโครเมียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้านความยาว |
DC 12V / 24V โครงกล่องไฟผ้า LED สำหรับแสดงร้านขายเสื้อผ้าเสื้อผ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, UV ผ้า/สิ่งทอ |
|---|---|
| ความลึก: | 30 มม |
| นำแหล่งที่มา: | 2835 SMD เป็นไฟขอบ |
PMMA กล่องไฟ LED บางเฉียบซ่อนสายเคเบิลคริสตัลไลท์บ็อกซ์สำหรับร้านตัดผม
| วัสดุ: | LED, PMMA |
|---|---|
| นำ: | 3629SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 8000K คูลไวท์ |
ความลึก 28 มม. สวิตช์เปิด/ปิดกรอบแสง SEG แบบบางสำหรับการแสดงศิลปะและนิทรรศการ กรอบกล่องไฟผ้า
| ความลึก: | 28มม |
|---|---|
| นำแหล่งที่มา: | 2835 เอสเอ็มดี |
| แรงดันงาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 600 มม. 800 มม. ป้ายกล่องไฟ LED กลมกลางแจ้งพร้อม LGP 6mm Laser Dots
| ตัดแต่งสี: | เทา ดำ ขาว |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | SMD2835 |
| LGP: | จุดเลเซอร์ 6 มม. |
กล่องไฟคริสตัล LED บางเฉียบ 12W-120W แม่เหล็กพร้อมระบบแขวนสายเดี่ยว
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้าหรือกำหนดเอง |
กล่องไฟคริสตัล LED บางเฉียบ 40 มม. Super Bright A3 ขนาดแขวนผนัง
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 40mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
10.8 วัตต์ 8 มม. A1 A2 นำกล่องไฟอะครีลิคด้านเดียวสำหรับร้านค้าโปสเตอร์แสดง
| วัสดุ: | LED, อะครีลิค, น๊อตชุบโครเมียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | สีเทาเงิน) |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD สำหรับด้านยาว |

