ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
กล่องไฟโปสเตอร์กรอบ LED 20W แบบด้านเดียวขนาดใหญ่สำหรับป้ายตกแต่งบ้าน
| กรอบสี: | ขาว, เงินหรือดำ |
|---|---|
| ด้านข้าง: | ด้านเดียว |
| แอปพลิเคชัน: | ใช้ในร่ม |
กล่องไฟผ้า LED Backlit 45 มม. 100000 ชม. รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าด้านเดียว
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 45mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
งานแสดงสินค้า SEG Tension Fabric แสดง LED Backlit Fabric Cube Fabric Light Box Frame
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30มม |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชม |
สีเงินตัดสี 8mm A3 Led Lightbox กล่องไฟคริสตัลยืน 3 ชิ้นต่อคอลัมน์
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| ความหนา: | 8 มม. |
Double Graphic Smd3014 กล่องไฟคริสตัล LED 15w กล่องไฟโฆษณา
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 3014smd, 90LEDs / m |
| LGP: | สกรีนลายจุดซิลค์สกรีน 6 มม. |
มุมกลม A4 210x297mm กล่องไฟคริสตัล LED พร้อมระบบแขวนลวด
| ขอบกว้างด้านหน้า: | 22 มม. |
|---|---|
| สีขอบ: | เงิน |
| ความลึก: | 10 มม. |
1200W X 200Hx 80D LED Shop Display กล่องไฟในร่ม 20W สีขาวด้านเดียว
| กรอบสี: | ขาว, เงินหรือดำ |
|---|---|
| ด้านข้าง: | ด้านเดียว |
| แอปพลิเคชัน: | ใช้ในร่ม |
L รูปร่าง A3 A4 A5 กล่องไฟตั้งโต๊ะ 8000K ไฟ LED เมนูบอร์ด
| วัสดุ: | อะครีลิค, LED, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน / ขาว / ดำ / แดง |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835smd, 90 LEDs/m |
Ultra Slim Warm White 3000K 2835SMD ไฟ LED แผ่นนำแสง LED Square Panel Light
| ขนาด: | 595 x 595 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD |
| พลัง: | 40W |
595x595mm 40W Flat LED Light Guide Plate สำหรับเพดานคลังสินค้าโรงงาน
| ขนาด: | 595 x 595 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD |
| พลัง: | 40W |

