ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
กล่องไฟ LED แม่เหล็ก A2 A3 ยอดนิยมสำหรับเดสก์ท็อป
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
| รูปร่าง: | A2, A3, A4 หรือกำหนดเอง |
กรอบโปสเตอร์อะคริลิคแม่เหล็ก LED แบบกำหนดเอง 40 มม. กรอบกล่องไฟ LED อะครีลิค
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 40mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
กล่องไฟ LED สองด้านขนาด 40 มม. แม่เหล็กแขวนผนังกล่องไฟ
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 40mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
Flat Pack 8000K 2835SMD กล่องไฟ LED ขายปลีกกรอบซิลิโคนขอบ
| ไฟ LED: | 2835 แผงไฟ LED แบบพับ SMD |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 8000K เป็นค่าเริ่มต้น |
| ความลึก: | 65 มม. |
ความลึก 8mm 2835SMD LED Backlit Light Box A3 Led Light Box CE Approved
| ความลึก: | 8 มม. |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
| สีของกระจังหน้า: | เงิน |
ป้ายกล่องไฟ LED การคุ้มครองสิ่งแวดล้อมด้านเดียว 2835 SMD กล่องไฟบางเฉียบ
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็ก |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ, ขาว |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
กล่องไฟแสดงผลคริสตัลหนา 10 มม. กล่องไฟ LED DC 12V ที่ปลอดภัย
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็กชุบโครเมียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ, ขาว |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
กล่องไฟ LED คริสตัล 9 มม. A3 A4
| วัสดุ: | อะครีลิค, LED, ชุดทองเหลือง |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้านความยาว |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมอลูมิเนียม SMD2835 กรอบโปสเตอร์ LED กล่องไฟ LED บางเฉียบ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แสงสว่าง: | LED สำหรับ 2 ด้านยาว |
| ความลึก: | 18 มม. |
กล่องไฟ LED แม่เหล็กแขวน DC12V
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แสงสว่าง: | LED สำหรับ 2 ด้านยาว |
| ความลึก: | 18mm |

