ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม Ultra Slim smd2835 นำกรอบโปสเตอร์ย้อนแสงสำหรับโปสเตอร์ในร่ม Display
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค, ฟิล์มกระจายแสง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 smd LED แท่งแข็ง |
| ขนาดโปสเตอร์: | A0, A1, A2, A3, A4 อื่นๆ ที่มีจำหน่าย |
Edge Lit LED Textile Frame SEG Backlit Display กรอบกล่องไฟผ้า
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30มม |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชม |
ไฟ LED แผงเพดาน AC 85 - 245V, ไฟ LED เพดานสำนักงานหรี่แสงได้
| พลัง: | 6W, 9W, 12W, 15W |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 5630 SMD |
| ตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
ฟรี Standing Street 6500K ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 1500LUX ความสว่างสองด้าน
| วัสดุ: | เหล็ก, LED, อะคริลิค, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 6500K |
IP68 2.3 ~ 3 มม. แผงไฟ LED อะคริลิกโค้งโค้งงอได้สำหรับการโฆษณา
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| คำสำคัญ: | แผงไฟแบบยืดหยุ่น |
| การใช้งาน: | โฆษณา, ห้างสรรพสินค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต |
CE ROHS 4mm Pmma Light Guide Plate Lgp Light Indoor ใช้ใน Subway
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด: | ยอมรับขนาดที่กำหนดเองแล้ว |
| การใช้งาน: | โฆษณา, ห้างสรรพสินค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต |
ไลท์บ็อกซ์ผ้า SEG ความหนา 30 มม. แบบย้อนแสง ริบหรี่ต่ำ
| Place of Origin: | Xiamen, China (Mainland) |
|---|---|
| Thickness: | 30mm |
| Life Span: | More than 100000hrs |
กำหนดเอง 13 โดย 23 ป้ายนีออน LED แขวนป้ายตัวอักษร 3 มิติประหยัดพลังงาน
| ชื่ออื่น ๆ: | ป้ายธุรกิจนีออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| สี: | 12 สี |
ไลท์บ็อกซ์ผ้าความตึงเครียด 8000K แบบติดผนังความสว่างสูง
| ชื่อ: | กล่องไฟผ้าตึง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 8000K เป็นค่าเริ่มต้น |
| ความลึก: | 65 มม. |
Store ป้ายไฟนีออน LED คำที่มีสีสัน Neon Light 6mm 8mm Stirp type
| วัสดุ: | LED, PVC |
|---|---|
| สี: | ทางเลือกต่างๆ |
| กันน้ำ: | IP20 หรือ IP65 |

