ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
ความกว้าง 32 มม. ขาตั้งโปสเตอร์ LED ป้ายแสดงทางเท้าสำหรับการโฆษณา
| ขนาด: | A1, B1 |
|---|---|
| วัสดุ: | LED, อะคริลิค, อลูมิเนียม |
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
A1 B2 Smd2835 LED โปสเตอร์กลางแจ้ง แสดงผล ขาตั้งแบบชาร์จใหม่ได้ DC12V
| ขนาด: | A1, B2 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
ไฟ LED แบน LED บางเฉียบ DC12V หรี่แสงได้ 595x595 มม. พร้อมอินพุตกระแสไฟคงที่
| ขนาด: | 595 x 595 มม. |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD |
| พลัง: | 40W |
595x595Mm LED Shop Display Blue Sky ไฟ LED จอแบนสำหรับตกแต่งเพดาน
| ขนาด: | 595 x 595 มม. ( 600 x 600) |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 4014SMD |
| พลัง: | 36 วัตต์ |
เด็กหรือเด็กของขวัญลูกบอลที่กําหนดเอง LED ป้าย Neon ประดับภายใน
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
ซ่อมเครื่องประดับ หรือ ซ่อมรองเท้า ป้าย LED Neon ที่กําหนดเอง การตกแต่งภายใน อาคริลิก DC12V
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
แบงก์เอทีเอ็ม สัญลักษณ์ LED Neon ที่กําหนดเอง การตกแต่งภายใน อาคริลิค DC12V
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
เดสก์ท็อปโปสเตอร์เรืองแสงเรืองแสงได้ 360 องศายืดหยุ่นได้
| ขนาด: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาของโปสเตอร์: | 0.3~0.8 มม. |
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
สี่เหลี่ยมผืนผ้า Frameless SEG Fabric Frames ความหนา 30 ซม. SEG Backlit Display
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30mm |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
ห้างสรรพสินค้า 6000K กล่องโปสเตอร์เรืองแสง A1 กรอบย้อนแสง 23w
| วัสดุ: | LED, โปรไฟล์อะลูมิเนียม, อะคริลิค |
|---|---|
| แสงสว่าง: | ไฟ LED ขอบ 3014SMD |
| สีอ่อน: | ขาวบริสุทธิ์ 6000K |

