ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
สัญลักษณ์ LED Neon With Digital Printed Background การตกแต่งบริษัทภายในภายนอก
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
ตัวอักษรช่อง LED Halo Lit LED
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | แถบไฟ LED ความสว่างสูงหรือโมดูลนำ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
กรอบกล่องไฟผ้ากรอบความตึงเครียด 100000hrs งานแสดงสินค้าผ้าความตึงเครียดแสดงกรอบผ้าเรืองแสง LED
| สถานที่กำเนิด: | เซียะเหมิน จีน (แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| ความหนา: | 30มม |
| อายุขัย: | มากกว่า 100,000 ชม |
ปกหนัง A4 LED Shop Display 9000K Led Menu Holder สำหรับ Pub Menu Display
| วัสดุ: | PU, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2 ด้าน edgelit |
| สีอ่อน: | ขาวเย็น 9000K |
Ipad Style Lighted LED เฟรมโปสเตอร์ 2800LUX ความสว่างสำหรับ Wall Graphic Display
| ขอบกว้างด้านหน้า: | 30 มม. |
|---|---|
| สีขอบ: | ดำ / เงิน |
| ความลึก: | 14 มม. |
0.3 ~ 0.8 มม. แผงไฟ LED เรืองแสงควบคุมเสียง EL ป้ายฟิล์มจอแสดงผล LED ร้านค้า
| ขนาด: | A5 A4 A3 A2 A1 |
|---|---|
| ความหนาของโปสเตอร์: | 0.3~0.8 มม |
| แรงดันงาน: | 12V |
0.5W ป้ายไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 5050SMD LED Solar House Number Light
| วัสดุ: | สแตนเลส, อะคริลิค, LED, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| นำ: | 5050 smd |
| สีอ่อน: | สีขาวหรือสีน้ำเงิน อื่นๆ ก็มีนะคะ |
ปรับแต่ง 2835 SMD LED Shop Display 8.5 "X 11" ไฟ LED เมนูหนังสือ
| วัสดุ: | PVC, อะคริลิค, LED |
|---|---|
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 SMD |
| สีอ่อน: | คูลไวท์ |
12V LED Neon Signs Light ปรับปรุงเพื่อสื่อสปา ผนังหรือป้ายตกแต่งภายใน
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง, ห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง / โรงแรม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ที่กำหนดเองโฆษณา led ป้ายตัวอักษร, ป้ายตัวอักษรนีออน, custom led flex นีออนเสื้อผ้าป้ายร้านจากประเทศ |
| วัสดุ: | อะครีลิค,แอลอีดี,แอลอีดีนีออนเฟล็กซ์ 12v |
AC85V- AC245V ขาตั้งโปสเตอร์ LED
| ขนาด: | A0, A1, B1, B2 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |

