ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Ms.Natalie จากออสเตรเลียเราได้รับป้ายนีออนและเรารักพวกเขา -
Mr. Jason จากแคนาดาเราได้รับแพคเกจแล้ว และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ดูการตกแต่งที่มีคุณภาพดี เราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีบางอย่างเกิดขึ้น -
Mr. Mark จากสหราชอาณาจักรขอบคุณสำหรับงานก่อนหน้านี้ที่สมบูรณ์แบบ เราพร้อมส่ง PO ใหม่ให้คุณตามที่แนบมา
คำหลัก [ led light box panels ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
กล่องไฟคริสตัล LED ขนาด 500x377 มม. แบบพกพาสำหรับการแสดงเมนูและป้ายแนะนำ
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835 สำหรับ 2 ด้านยาว |
|---|---|
| LGP: | จุดสลัก 6 มม. |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V |
ระบบกันสะเทือน 3014 SMD LED Crystal Light Box หนา 11 มม. สำหรับ Window Poster Display
| ความลึก: | 10 มม. |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
| สีของกระจังหน้า: | สีดำหรือสีเงิน |
แผงไฟ EL DC12V 24V ไฟ LED กระพริบกล่องไฟผ้า กรอบอลูมิเนียม
| ขนาด: | A0, A1, A2 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม LED สิ่งทอ |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V / 24V |
Dia 600mm Round LED Outdoor Light Box LED Blade Sign Double Sided For Shop Advertising
| อื่น: | กล่องกันน้ำสำหรับไฟกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสี่เหลี่ยม: | 600 x 600 มม. 400 x 800 มม |
| กรอบ:: | อลูมิเนียม |
8000K 6-12MM อะคริลิคริสตัลนำกรอบรูปกล่องไฟสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันใช้งาน: | 12V |
|---|---|
| สีของกระจังหน้า: | สีดำหรือสีเงิน |
| วัสดุ: | LED, PMMA |
ไลท์บ็อกซ์คริสตัลด้านเดียวบางเฉียบ 2835SMD Led Menu Light Box
| วัสดุ: | อะครีลิค, LED, ชุดอะลูมิเนียม |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน, ดำ |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
กล่องไฟ LED คริสตัลโฆษณาในร่ม 8 มม. A1 A2 พร้อมป้ายข้อความเลื่อน LED
| วัสดุ: | อะคริลิค, LED, เหล็ก |
|---|---|
| ตัดแต่งสี: | เงิน |
| แหล่งกำเนิด LED: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้านความยาว |
เพดานแขวน 28 มม. B1 B2 A1 LED โปสเตอร์กรอบเมนู แสดงผล กล่องไฟ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, LED, อะคริลิค |
|---|---|
| ความกว้างด้านหน้า: | 40 มม. |
| ความหนา: | 28 มม. |
A4 6500K หน้าต่างพ็อกเก็ตไฟ LED สีขาวแสดงความกว้าง 25 มม. สำหรับการโฆษณา
| วัสดุ: | อะคริลิค , LED, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD สำหรับ 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 6500K |
8000K A3 A4 กระเป๋าไฟ LED 2835SMD Led Estate Agent Window Display
| วัสดุ: | อะคริลิค , LED |
|---|---|
| นำ: | 2835SMD 2 ด้าน |
| สีอ่อน: | 8000K |

